"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้องบอกตรงๆเลยนะครับว่าน้ำมันเกียร์ของรถตระกูลฮอนด้าเนี้ยเขาต้องใช้ของฮอนด้าเท่านั้นครับ ไม่งั้นเกียร์พังเอาง่ายๆครับ เพราะมันมีส่วนที่ใช้กันได้และไม่ได้อยู่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าใช้ไปสักพักรถมีอาการเร่งไม่ขึ้น รอบตก สะดุด ควรเปลี่ยนทันที แต่จริงๆแล้วควรเปลี่ยนเลยดีกว่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host