"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เคลียปันหาหัวใจเสียงดังแถวหน้าคอนโซล

พี่น้องครับวันนี้มาเฉลยเรื่องเสียงดังหน้าคอนโซลนะครับ ปันหาที่ผมเจอมาคือ มันดังมากจากหน้าปัดเรือนไมล์ ซึ่งเป็นความห่วยของฮอนด้าที่ประกอบเข้าไปแล้วไม่แน่นสนิท พอออกมาโลดแล่นบนท้องถนน พวกเราก้อรับกรรมกันไป พลาสติกหน้าปัดนั้น มีระยะห่างกับตัวเรือนไมล์ เวลาที่ประกอบแล้วไม่แน่นสนิท มันเลยให้ตัวได้ เวลาขับรถจึงเกินการสั่นดังกึกๆๆๆๆๆๆๆๆๆเบาๆ น่ารำคานตลอดเวลา แต่ที่เจ็บใจคือ เอาเข้า0 ซึ่ง0 รู้ปันหานี้ดีแต่ไม่ได้แก้ไขให้ลูกค้าตาดำๆอย่างเราให้จบ แก้ไขไปงั้นๆ แล้วขับรถออกมาแรกๆก้อเงียบดี แต่ไม่นานก้อดังอีก พอกลับไปก้อโทดโน่นโทดนี่ หาว่าเปลี่ยนแมก มาบ้าง โหลดมาบ้าง วันนี้รถหมดปะกันผมจึงชำแหละหาความจริงเลย เลยรู้ว่า มันแก้ปันหาง่าย ๆ แต่ไม่มีน้ำใจแก้ให้ โดยการยัดฟองน้ำ บางๆ เข้าไประหว่างร่องที่เล่าไปข้างต้น ผมจึงเอาฟองน้ำมายัดเพิ่ม จบปันหา พี่น้องดูตามรูปเลยนะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ง่ายๆครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ต้องเสียวครับเพราะแก้ปันหาได้ ถ้าแก้ไม่ได้สิคับ หึหึ

ได้คับ มีเวลาจะรีบทำให้ครับ

ถ้าอยุ่ใน ปะกัน ไม่เสียตังคับ เข้า 0 ได้เลย แล้วนำข้อมูลนี้ไปบอกเค้าครับ ให้0เค้าช่วยใส่ใจหน่อย ก้อจบได้ครับ

ทำเร็จแล้วก้อเงียบกริบเลยครับ

จัดไปคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host