"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/7/2013 23:48 โดย alcity

เจ๋งมากครับ  สอนเเกะด้วยครับผมมม ......เพื่อนๆ  จะได้ไปทำเองได้บ้าง

ศูนย์เป็นเเค่ที่เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง ไส้กรอง ได้เเค่นั้นเเหละครับ  หน้าที่เขา บวกเเจ็คพ็อตกลับมาบางทีรถมีปัญหากว่าเดิมซะอีก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host