"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ ได้ความรู้และกระจ่างแล้วเรื่องความดังด้านคอนโซนหน้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลดีๆ กำลังค้นหาสาเหตุอยู่

ขอบคุณครับ
สำหรับข้อมูลดีๆ

สมาชิกใหม่ครับ
ขอถามหน่อยครับ ของผมดังเหมือนอะไรไม่แน่น ดังแก๊กๆๆ เป็นบางครัง พอเอามือวางบนคอนโซนก็เงียบ พอเอามือออกก็ดังอีกแต่ดังเป็นบางครั้ง บางครั้งก้ไม่ดัง อยากทราบว่าอาการเดียวกันไหมครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอบคุณจ้า เงียบกริบเลยไหมครับ

ดังทั้งคอนโซนหน้าและคอนโซนหลัง...รำคาญมากกกกก...มันมาสองทาง...หงุดหงิด...เข้า0ช่างก็ไม่อยากรื้อให้...ช่างHondaคนไหนรับ JOB บ้างจ้างพิเศษช่วยหน่อย...

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/8/2013 02:33 โดย cl2eate

ถ้ามีจัด  meeting ซ่อมคอลโซนหน้าหมู่กันคงฮาดีนะครับ อิอิ

ทำเร็จแล้วก้อเงียบกริบเลยครับ

มีศูนย์ไหนบ้างคับที่บริการด้วยใจ และใส่ใจกับงานที่ทำ ช่วยบอกหน่อย เท่าที่เจอมาผมไม่เห็นมี

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host