"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอนนี้รถผมก็เป็นอาการเดียวกันเลยครับ ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แกะยังไงคับ จะได้กลับไปทำ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นเหมือนกัน แต่หาไม่เจอสักที สงสัยต้องกลับไปดูใหม่ แต่ปัญหาคือไม่กล้าแกะคับพี่น้อง

เก่งจัง คับ

เก่งจัง คับ

เก่งจัง คับ

ตอนนี้ผมแก้ไขแบบดิบๆ โดยการเอาทิสสู่ยัดลงไปก่อนครับ = ="
ผลเงียบครับ แต่เริ่มมีอาการดังช่วงกลางคอนโซลต่อ เซ็งเป็ดครับพี่น้อง

แล้วก็ไม่กล้าแกะเอง เพราะไม่มีเครื่องมือเลย  
ควรจะให้ศูนย์ทำให้ ดีไหมครับ แล้วมันต้องเสียค่าใช้จ่ายไหม อายุรถ ปีครึ่งเอง
:L:L:L:L

ถ้าอยุ่ใน ปะกัน ไม่เสียตังคับ เข้า 0 ได้เลย แล้วนำข้อมูลนี้ไปบอกเค้าครับ ให้0เค้าช่วยใส่ใจหน่อย ก้อจบได้ครับ

กดไลค์ให้ครับ

ตี้ผมดังตรงหน้าคอนโซลซ้ายมืออ่ะ เซ็งเลย รำคาญด้วย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host