"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอไว้อาลัยกับการแก้ปัญหาห่วยๆของศูรย์ฮอนด้าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่น้องครับวันนี้มาเฉลยเรื่องเสียงดังหน้าคอนโซลนะค ...
yedke โพสต์เมื่อ 28/7/2013 19:47

ขอบคุณสำหรับข้อมูล ดี ๆ คราบ {:6_498:}

รถผมมันดังตรงกลางคอนโซลคับ ไม่รู้ว่าตรงตู้แอรึเปล่า

ถ้าตรงจุดก็ถือว่าวาสนาเราตรงกัน แต่ถ้าแก้แล้วไม่หาย ก็เงิบบบบบบบบบบ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/7/2013 23:48 โดย alcity

เจ๋งมากครับ  สอนเเกะด้วยครับผมมม ......เพื่อนๆ  จะได้ไปทำเองได้บ้าง

ศูนย์เป็นเเค่ที่เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง ไส้กรอง ได้เเค่นั้นเเหละครับ  หน้าที่เขา บวกเเจ็คพ็อตกลับมาบางทีรถมีปัญหากว่าเดิมซะอีก

เอ่อ!!! รูปแหม่มตรงกลางนี้หมายถึงยัดฟองน้ำเสร็จแล้วเ ...
peckham07 โพสต์เมื่อ 28/7/2013 22:44

รูปแหม่ม เป็นรูปเปรียบเทียบครับ ก่อนและหลังทำ

เอ่อ!!! รูปแหม่มตรงกลางนี้หมายถึงยัดฟองน้ำเสร็จแล้วเหรอครับ...อิอิ

ได้คับ มีเวลาจะรีบทำให้ครับ

รีวิววิธีแกะ+ประกอบให้ทีซิครับเพื่อคนอื่นจะลองทำตามบ้าง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host