"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อาการเหมือนกันเลยครับ   ของผม dsi  แถวหลังแตกหมด 4 ตัวเลย
l2ayhachi โพสต์เมื่อ 27/7/2013 02:57

ตำแหน่งคอยล์ VTEC ก้ออยู่หลังเครื่อง
ทำเส็ดแล้ว ปวดขา ปวดหลังหลายวันเลยคับ

แล้วสภาพท่อหดเป็นยังไงครับพี่
มันละลายติดกับเครื่องหรือเปล่า
Satochi_Me โพสต์เมื่อ 27/7/2013 17:41

ท่อหดไม่เป็นไรเลยครับ...
ต้องยอมรับว่ามันทนความร้อนจริงๆ

ขอบคุนครับ
nuttachai.t โพสต์เมื่อ 27/7/2013 22:19

พบเจออะไรมา ก้อเล่าสู่กันฟังครับ
เผื่อจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนสมาชิก ไม่มากก้อน้อย ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วสภาพท่อหดเป็นยังไงครับพี่
มันละลายติดกับเครื่องหรือเปล่าครับ

อาการเหมือนกันเลยครับ   ของผม dsi  แถวหลังแตกหมด 4 ตัวเลย       ปวดตับมาก  

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host