"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถอดหลอดไฟตัดหมอก

ผู้รู้ช่วยตอบที วิธีการเปลี่ยนหลอดตัดหมอก city  2012 เปลี่ยนอย่างไรครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าเปลี่ยนหลอดเฉยๆ มันจะมีเกลียวหมุนนะคับ กดแล้วหมุนแล้วดึงออกตรงๆคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามนั้นเลยคัฟ  หมุนซ้ายให้มันแก๊ก แล้วก็ดึงออกตรงๆ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/11/2014 10:46 โดย จิร

ต้องกราบงามๆ ขอโทษที่ห่างหายไปนานแสนนานกับผู้ที่ให้ความกระจ่างและขอขอบคุณ ผู้ที่ให้ความกระจ่างในเรื่องเปลี่ยนหลอดไฟครับผ๊ม..

เรียนสมาชิกซิตี้น้อยกลอยใจทุกท่าน สมาชิกท่านใดที่มียางอ่ะไหล่ของซิตี้ 2012 (175/70/15)  ที่"ไม่ใช้เพราะขนาดเล็กไปหรือเหตุผลอื่นๆ" และมีอายุยางไม่ต่ำกว่าปี 2013 ผมขอซื้อครับ อย่าแพงมากนะครับไม่ค่อยมีตัง..อิ อิ ขอบคุณครับ ยิงเบอร์มาก็ได้นะครับที่เบอร์ 089-775-6450 จิ...ครับ เดี๋ยวโทรกลับ...ขอบคุณครับผม

เรื่องเล่าชาวซิตี้
     ใครเป็นแบบผมบ้าง 2ล้อหน้าซิตี้2012 ดอกยางสึกเฉพาะ ด้านนอกด้านใน ตรงกลางแทบไม่สึก อยากทราบว่าเพราะสาเหตุใด ใครเจอแบบนี้บ้างคับ ผู้รู้ช่วยตอบหรือแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ครับ

ตั่งแต่ซื้อมายังไม่ได้ใช้เลยครับ5555
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host