"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 8# ployjack

เป็นกระจกที่ใส่ honda jazz (GD.) ของจากญี่ปุ่นครับ.
ราคากระจกพับมีตั้งเเต่ 1800-2500 เเล้วเเต่สภาพ (ต้องทำสี)
กระจกพับ+ไฟเลี้ยว ราคาตั้งเเต่ 3800-4500 เเล้วเเต่สภาพ (ต้องทำสี)
ผมได้จากเพื่อนในขลับ jazz รอ 1 เดือนครับ.(สีตรงกับรถ)
รายละเอียด รบกวนโทรมาถามจะดีกว่าครับ. ตามเบอร์ที่ให้ครับ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# snowwhit

อยากได้กระจกพับได้ครับ หาซื้อได้ที่ไหนครับ และราคาเท่าไรครับ สนใจมากๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 5# bankysos

อ้อ..รู้เเละ
กลัว ออกทะเลครับ..

ตอบกลับ 5# bankysos

จาทำเเบบไหนครับ ไม่รู้จริงๆอ่ะ..

เหนแล้วเหนื่อยแทนเลยแฮะะ เจ๋งจิงๆคุณกริช

ปล.พ่นคิ้วฝาหน้าดำด้วยจิ นะ นะ ชอบ ชอบ

ตอบกลับ 2# bankysos

มาเเล้วในกระทู้ครับ..รูปไม่ค่อยชัด เดี๋ยวถ่ายตอนสวยๆ กว่านี้กล้องมือถือ ไม่ได้อัปเดทคร๊าบ...

อยากยลโฉมงามอ่ะครับ

ขอชมผลงานหน่อยจ้าาา...สนใจๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host