"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/10/2013 21:23 โดย l2ayhachi
ตอบกลับ  hopehopehope

ตอบผมหน่อยได้มั้ย
hopehopehope โพสต์เมื่อ 9/10/2013 22:07

ไม่มีปัญหากับศูนย์แน่นอนครับ  ประเด็นนี้เคยได้คุยกับทางศูนย์แล้ว
และเคยติดตั้ง ให้กับรถป้ายแดงออกศูนย์สดๆ 4 5 คันแล้ว  ไม่มีปัญหากับประกันระบบไฟ และเครื่องยนต์แน่นอนครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/10/2013 21:23 โดย l2ayhachi

ไม่มีป ...
l2ayhachi โพสต์เมื่อ 11/10/2013 21:21

มา confirm ด้วยคนครับ ไม่เกี่ยวกับระบบเครื่องยนต์ การต่อ line ไฟเพิ่มสายกราวต์เท่านั้นไม่มีผลกระทบกับการประกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทำกับมือ ทุกวันนี้ก็ยังใช้งานอยู่ ครับ

Email do_ramon1@hotmail.com
-------------------

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host