"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากทำๆๆๆๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ซื้อที่ไหนครับ  สายยาวดีครับ  เคยซื้อมาแล้วมันสั้นคร ...
djnon2499 โพสต์เมื่อ 29/7/2013 10:23

เอ๋อ!! ครับ  ผมได้จัดทำเองครับ ซื้อมาวัดเองที่ล๊ะเส้นที่ ระหว่างจุดต่อจุด ครับ .. ผมรวมแล้ว ก็ประมาณ 8 เมตรครับแต่ยังเหลือครับ หรือลองวัดตามระยะที่ใช้จริงก็ได้ครับ รวมๆ ดูครับใช้เท่าไหร่.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ซื้อที่ไหนครับ  สายยาวดีครับ  เคยซื้อมาแล้วมันสั้นครับแนะนนำหน่อยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host