"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เอาจริงๆนะ  ติดพวกล๊อคเบรคล๊อคคันแร่ง หรือล๊อคล้อ  หรือพวก 3ล๊อค พวกนี้มีประโยชน์กว่าครับ
โจรเดินมาเห็นแล้วไม่อยากขโมยเท่าไหร่  ถ้าไม่ซวยจริงๆ

แต่ถ้าเป็นแบบสัญญาณ  ติดไว้กดรีโมทเท่ๆครับ  แล้วก็ช่วยล๊อคประตูเท่านั้นเอง  กันขโมยไม่ได้หรอก

ว่ากันตามหลักแล้ว  ถ้าคันไหนดวงไม่ดี  จะโดนโขมยจริงๆ   ติดอะไรก็คงเอาไม่อยู่ครับ  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host