"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 2# Nasita

เป็นเหมือนกันเลยครับ แต่ของผมเีกียร์หอน และที่ความเร็ว 80 กม./ชม.จะมีเสียงดังมากครับ เคยเข้าศูนย์ ช่างบอกเป็นทุกคัน  อยู่ที่ว่าคันไหนจะเสียงดังกว่ากันเท่านั้นเอง  ผมปวดหัวตืบเลย ไม่รู้จะทำอย่างไร ต้องขับแบบ หอน ๆ ละครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host