"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอนนี้รับรถมา 2 เดือนนิดๆ เพิ่งจะขับก็แค่ช่วงเสาร์-อาทิตย์เองค่ะ วันธรรมดาจอดอยู่  หลังได้ป้ายขาวถึงขับจริงจัง พบว่า เริ่มมีเสียงบริเวณล้อ เวลา หมุนพวงมาลัยเบี่ยงซ้าย เบี่ยงขวา ก่อนหน้านั้นก็ไม่มีเสียงนะคะ  

และก็เวลาเหยียบเร่ง จะมีเสียงเครื่องยนต์ดังขึ้นเรื่อยๆ แต่รถเพื่อน กลับไม่มีเสียงเครื่องเวลาเร่ง   สงสัยว่ารถเรา นี่ปกติ หรือผิดปกติเวลาเหยียบเร่ง
        เวลาถอนเบรค ก่อนจะเหยียบคันเร่ง จะมีเสียงดังกึกกัก   ปกติกันหรือป่าวคะ

แล้วที่ฝากระโปรงท้าย  มีพรมติดมาด้วยหรือป่าว  นี่เห็นสายไฟระโยงระยางเลย  ไม่มีติดมาด้วยเลย เป็นรุ่น V ค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host