"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผมมีเสียงหอนครับ เริ่มสังเกตตอนที่วิ่งได้ระยะประมาณ 500 km
มันจะดังช่วงความเร็ว 70-90 คงที่ครับ ไปที่ศูนย์บอกเสียงปกติ เป็นกันทุกคัน
ผมเลยเข้าไปรอบสอง ให้ช่างมานั่งด้วย เขาก็บอกมีเสียงจริง แต่ใช้ไปนานๆเสียงจะหายเอง...(ในใจเริ่มงงนิดๆ + โมโห)
ในที่สุดคุยไปคุยมาเขาจะเปลี่ยนชุดเกียร์ให้ครับ แต่ไม่รับรองว่าจะหายหรือเปล่า
ตอนนี้เขาบอกสั่งชุดเกียร์ให้แล้ว แต่ยังไม่มา ตอนนี้ก็เลยชั่งใจอยู่ว่าจะเปลี่ยนชุดเกียร์ดีหรือเปล่า
กลัวเปลี่ยนแล้วเสียงยังดังเหมือนเดิม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host