"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/7/2013 23:57 โดย akehcc

ของผม รุ่น SV ออกมา 8 เดือน ยังปกติไม่มีปัญหาอะไรนะครับ
แต่เคยมีเหตุการณ์โอละพ่อครั้งหนึ่ง คือขับรถไปเวลาเบรก หรือวิ่งบนทางขรุขระ แล้วมีเสียงดังกึ๊กๆกั๊กๆ มาจากด้านหลัง ด้านคนขับ ตอนนั้นก็ลองปิดเพลงคอยฟังเสียงดู ก็มีเสียงดังชัดเจนเลยครับ ตอนนั้นไม่รู้ด้วยว่ามันคือเสียงอะไร เป็นอยู่2-3วัน  รำคาญมากนึกว่าเจอแจคพ๊อตซะเเล้วตรู!  กะจะเอาไปเข้าศูนย์แล้วครับ เลยลองเช็คดูด้วยตัวเองก่อน เท่านั้นละครับรู้เลย มีขวดน้ำอยู่ในช่องเก็บของใต้เบาะนั่งหลัง  เลยหยิบออกแล้วเอาไปวิ่ง คราวนี้เงียบเลยครับ   ----555 เอาขวดน้ำไปวางแล้วลืมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host