"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
1.แอร์ไม่ค่อยเย็น
2.การเก็บเสียงไม่ค่อยดี (แต่ก็เหมือนๆยื่ห้ออื่น)
3.ไม่ค่อยมีตังเติมน้ำมัน
...อย่างอื่นปกติดีครับ...
ของผมทั้งศูนย์ ทั้งเซล์ ทั้งไฟแนนซ์ เอาใจใส่ดีครับ โทรสอบถามและติดตามตลอด 1 เดือนเอกสารครบหมด ยื่นรถคันแรกเรียบร้อย สำหรับผม OK. แล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เจอปัญหาเรื่องงานประกอบครับ สู้ค่ายพี่โตไม่ได้เลย เราไปยืนดูตัวโชว์ เอ้ยประกอบไม่เนียนเหมือนกัน แต่ยังไงก็รัก city นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขับมา 3 เดือน เวลาช่วง 80-100 จะมีเสียง วื๊ดๆ ดังขั้นมา ใช่เกียร์หอนเปล่าหว่า แต่เหยียบเกิน 100-120 เสียงไม่ดัง
กับปัญหาเวลาฝนตกจะมีโคลนออกมาทางฝาถังน้ำมัน...และสุดท้ายงานประกอบเอกลักษณ์ ฮอนด้า มากๆ ไม่เหมือนกันซักคัน
นอกนั้นปกติดีครับ Happy happy City Loveๆ ครับ

1.ปัญหาเรื่องแอร์เย็นสู้แดดไม่ค่อยได้ ถ้าเทียบกับ โต
2.เรื่องการประกอบ
3.อันนี้เกี่ยวกับผมเองไม่เกี่ยวกับรถ ซนไปหน่อยต่อนู่นต่อนี่ไปเรื่อย ไฟรูกุญแจ ไฟส่องเท้า ระบบไฟเลยมีปัญหามั่งแก้ๆกันไป ทำไงได้ก็รถมันสวย อะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host