"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หลายท่านคอมเมนต์ได้โดนใจมากๆคับ ปัญหาหลายๆอย่างที่ทุกท่านเจอมันก็เกิดกับรถผมแทบทุกอย่าง ผมจึงคิดว่ามันไม่น่าใช่ 1 ใน 100 ใน 1000 คันจะเจอปัญหาซักคันอย่างที่บางท่านบอกมาแล้วนะ ผมรักรถคันนี้มากเหมือนกันซื้อมาด้วยน้ำพักน้ำแรงของตัวเองแต่พอมาเจอปัญหายุบยิบแบบนี้บางที่มันก็รู้สึกแย่เหมือนกัน แต่ก็จะดูแลมันให้ดีที่สุดคิดซะว่าตอนนี้มีปัญญาซื้อได้แค่นี้ ในอนาคตผมคงมีปัญญาซื้อรถที่ดีมีคุณภาพมากกว่านี้และคงจะไม่ใช่ Honda แล้วล่ะคับ หวังว่าจะมีคนของบริษัท Honda เข้ามารับทราบข้อมูลเพื่อปนำไปรับปรุงคุณภาพรถยนต์ของท่านบ้างนะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host