"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผมรับมา 27 มิถุนาที่ผ่านมา ปกติดีทุกอย่างครับ เกียร์ไม่หอน โดยตั้งใจฟังทุกความเร็วที่ขับ ก่อนตัดสินใจซื้อ ผมศึกษาจากที่หลายๆ ท่านที่มาโพสแบ่งปันและแชร์ปัญหาในคลับระหว่างรอรถครับ นานพอสมควร 9 เดือนแน่ะ พอรับมาก็ List รายการที่ต้องดู ต้องสังเกตุ ก็ไม่พบปัญหาใดๆ เลยครับ มั่นใจเข้าไว้ ถ้าพบปัญหาก็แก้กันไป เพราะตัดสินใจซื้อมาแล้วครับ ^^"
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host