"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมก็คิดว่ารถทุกรุ่นมันก็มีปัญหาเเหละครับ ราคาประมาณนี้ ถ้าไม่เยอะจริงๆผมก็ไม่ค่อยใส่ใจถ้ามันยังวิ่งได้ เเอร์ยังเย็น ไม่ส่าย
ส่วนเรื่องสี เรื่องรอยต่อ ต่างๆ  ก็คงเป็นไปตามราคา เเรกๆผมก็เจอปัญหาหลายอย่าง ดังที่คอนโซลมั่ง ไฟในตัวรถไม่ค่อยติด
ฯลฯ เเต่พอใช้ไปใช้มา ก็ลืมๆมันไป ตอนนี้วิ่งมา 2 ปีเเล้วครับ ความพอใจถ้า เต็ม 10 ก็ให้ 7 ครับ ถ้าจ้องจับผิดในรายละเอียดผมว่าเจอเยอะเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host