"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/9/2013 13:15 โดย Beerno.27
กระจกไฟฟ้าพับไม่พร้อมกัน บอกว่าปกติ
เคยใช้โตโยต้า ไ ...
city_cha โพสต์เมื่อ 4/9/2013 22:40

ปกติครับ(ของผมก็ SV)  ลองถามคนอื่นๆ ที่เป็นตัว SV ดูสิ!!!!  จะมีซักคนไหมที่จะตอบว่ากระจกไฟฟ้าของเขาพับเก็บพร้อมกันแป๊ะทั้ง 2 ข้างเลยนะ

คำถามเรื่องกระจกไฟฟ้าพับเก็บไม่พร้อมกัน  ก็เห็นถามกันมาอยู่เรื่อยๆ เลยเหมือนกันนะ

ปอลิง. ที่บอกว่าเป็นปกติ  คืออาการปกติของรุ่นนั้นๆ นะครับ  แต่ถ้าคนอื่นส่วนใหญ่เค้าไม่เป็น  แต่เราเป็นนี่สิ!!!! มันผิดปกติแระ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host