"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมรับรถล่าสุด 31/8/56 ก็ไม่มีปัญหาอะไรนะ
1 ตรวจสอบรายละเอียดไห้ครบก่อนออกจาก 0
2 ตรวจว่าครบอย่างเดียวไม่พอต้อง ไห้ช่างหรือ sale ทำไห้ดูด้วยว่ามันใช้ได้ป่าว ไม่ได้ผมไม่เซ็นอะไรทั้งสิ้น 5555
3 spac ที่เราจอง ตรงป่าวถ้าตรงแล้ว ดูตรงไหนว่ามันคืออันที่เราจอง
4 ดูตามสภาพรถ ฝุ่นจับเยอะไหมคราบอะไรติด รู้เลยค้างสต๊อกใหม ดูเลขเครื่องดีๆนะ เป็นไปได้ถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐานเรย
5 ถ้าคุณเซ็นต์รับรถแล้ว ทุกอย่างจบ ครับ อิอิ
ปล ผมรับรถ ตรวจสอบ 2 วัน ทำเอา sale เบื่อไปเลย แต่ทำไงได้ละ กว่าผมจะยอมเซนต์ sale ขับรถผมไปแก้มา 3 รอบเหมือนกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host