"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เพิ่งรับรถ 21 เมษา ขับได้ไม่ถึง 1 อาทิตย์ ขับอยู่ดีๆ ปุ ...
Nasita โพสต์เมื่อ 16/7/2013 15:58

ของผมจอง25ธค.55รับรถวันที่21เหมือนกันแต่เดือนกค.56 ใช้มา1,997กม. เช็ค1,000กม.แล้วยังไม่มีปัญหาอะไร แต่เท่าที่เพื่อนๆเจอปัญหามากมายคงจะเป็นเพราะรีบผลิตQCจึงไม่มีเวลาเช็คละเอียดไม่รู้ว่าธค.56จะส่งรถหมดหรือเปล่า เวรกรรมจึงมาตกอยู่กับพวกเรา โดยเฉพาะเกียร์หอนที่ความเร็ว80-100กม./ชม.ผมก็เริ่มกังวลว่าหากเกิดกับเราจะทำอย่างไร คุณnasitaช่วยแนะนำอาการหอน-วิธีเคลมเรื่องเกียร์หน่อยครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host