"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/8/2013 11:57 โดย wiwatpong

ผมว่า รถทุกคัน ย่อมมีปัญหาหมด ทุกคันเเหละครับ เราก็ค่อย หาทางเเก้ปัญหาเอา Honda City เราเป็นรถทีนิยม มากสายการผลิตอาจ มีข้อบกพร่องบ้าง เป็นเรื่องธรรมดา  ที่ BMW  โรสลอย จากั้ว  ไม่มีปัญหานั้นหรือ น้อยเพราะ ราคาเป็นล้านๆ
สายการผลิตเค้าอาจจะประกอบด้วยมือ หรือผลิต ต่อปีน้อย เค้าเลยต้องให้สม ราคา เค้าหน่อย  
ส่วนตัวผมเเล้ว City เราได้มาขนาดนี้ ผมว่าก็โอเคเเล้ว  ซิตี็ในเมื่อเราชอบเค้าเเล้ว ซื้อเค้าเเล้วเราก็ต้องยอมรับ เค้าให้ได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host