"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เห็นด้วย ผมว่ารถมันก๊องแก๊งพอตัว เพิ่งออกมาเดือนนึง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/7/2013 16:04 โดย Akekub

ก่อนหน้าจะ่ใช้ city ใช้โตต้า 3 ห่วง ใช้ altis  ตอนแรกผมจะเอา vios โฉมเก่าเพราะโฉมใหม่ยังไม่มา แต่เพราะใช้โตต้ามาตลอดและ city มันดูสวยกว่าเลยเลือก พอใช้ไปบอกได้ว่าคันต่อไปคงไม่เอา honda ปํญหาใหญ่ๆ พวกเกียร์หอนผมยังไม่มี แต่ที่รู้สึกได้คือช่วงล่าง การไม่เก็บเสียง อัตราเร่งที่อืด อัตราสิ้นเปลือง ความเห็นผมไม่ผ่านครับ กินน้ำมันพอกับ altis 1.6 เลย ถ้าท่านใดบอกว่าให้ขายแล้วซื้อใหม่ไม่ต้องแนะนำผมนะ ผมคงไม่ทำแต่ถ้าท่านยินดีจ่ายส่วนต่างราคาขายกับราคาที่ผมซื้อ+ส่วนลดภาษี มาให้ผม ก็ยินดีเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากให้ เจ้าหน้าที่ฮอนด้า มันมาอ่านนะนี่ขนาดเราเป็นแค่คนกลุ่มเล็กๆ ที่ใช้ city ยังเจอปัญหากันเยอะขนาดนี้ สัดส่วนแบบนี้คงไม่เรียกว่า รถผลิตมาเยอะต้องมี error บ้างแล้วหละครับ เค๊าเรียกว่าคุณภาพและมาตราฐานของรถคุณมันต่ำกว่ามูลค่า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host