"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รถกากครับ แต่ซื้อมาแล้วครับ เลยทำใจ คันต่อไปไม่มีคำว่า HONDA แล้วครับ ชัวร์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอแสดงความคิดเห็นอีกคนครับ
นอกจากรถจะไม่ดีแล้วนะครับ เจอบริการแย่อีกต่างหาก
ขอสรุป คันต่อไปไม่มีคำว่า HONDA แล้วล่ะครับ ถึงใครจะบอกว่ารถแต่ละยี่ห้อก้อมีปัญหาเหมือนกัน
แต่ที่ผมเจอมาก็เหลืออดกับ HONDA แล้วล่ะครับ ส่วนยี่ห้ออื่นเป็นไงไว้ถึงตอนนั้นค่อยว่ากัน
แต่ ณ ปัจจุบันรับไม่ได้จริงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 10# handspider

แหมอิพ่อมหารวย "ขายทิ้งซะสิ" พูดมาได้ ขอให้ปัญหาทั้งหมดของ CITY ไปเกิดที่รถคุณทั้งหมดละกันครับ
แล้วคุณก็ไป "ขายทิ้ง" ทุ้ย

ขายทิ้งซะซิจ๊ะ พ่อมหาจำเริญ
handspider โพสต์เมื่อ 17/7/2013 01:31

รวยหรอครับ แม่มหาจำเริญ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host