"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ที่ผมเจอนะครับ
1.ประตูด้านหน้าทั้งสองข้างดูไม่ค่อยเนียนประมาณว่ามันไม่เป็นแนวเดียวกับตัวถังเหมือนยุบเข้าหน่อยๆ
ผมสังเกตูมาหลายคันเป็นเหมือนกัน (ตัวก่อน mc ไม่เป็น)
2.สีจะไม่ค่อยเรียบร้อยมีย้อยมีพ่นไม่ทั่วและกระเทาะง่ายมาก
3.รถผมปุ่มละลายฝ้ากดไม่ได้เหมือนปุ่ม A/C ของท่านด้านบน
***อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครับ ยังไงรถทุกรุ่นย่อมมีปัญหาทั้งนั้นเพียงแต่เราใช้ฮอนด้าก็จะรับรู้แต่ปัญหาของฮอนด้า
ซีวิคแพงกว่าเราก็ยังเห็นมีปัญหากันเยอะ***
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปัญหามีในรถทุกรุ่นแหล่ะครับ มาตราฐานของแต่ละคนไม่เท่ากัน
เรื่องเสียงก็อกแก็กในรถของผมก็มี
เสียงยาง เสียงช่วงล่างคงจะเป็นเหมือนกันกับหลายท่าน
แต่ผมก็แค่บอกกล่าวในสิ่งที่ผมเจอเป็นข้อมูลเท่านั้นครับเพื่อที่บางท่านเจอกรณีแบบนี้จะได้เข้าใจว่า
ไม่ได้มีท่านคนเดียวที่เจอปัญหา ถ้ารถเขาทำมาดีทุกอย่างคงไม่ต้องมีการรับประกันอะไรให้เราหรอกครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองไปสังเกตุประตูกันดูครับ
คันที่ 1  ขวา-ซ้าย

คันที่ 2 ขวา-ซ้าย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host