"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จะออกรถวันที่8
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คันต่อไปยี่ห้ออื่นแน่แท้...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โชคดีคับ ผมไม่เจอปัญหาเลย เดือน 10 ก็ 2 ปีแล้ว city mc

ทุกอย่างมีทางออกเสมอ.

ของผม 3ปีแระ มีจิ้งหรีดในครับ ตรงเบาะหลัง ดังจิ๊ดๆๆๆ ขับแรกๆนึกว่าผีจิ้งหรีดมาหลอก เพราะดึกขับชนไรตายบ้างก็ไม่รู้

ของผม 3ปีแระ มีจิ้งหรีดในครับ ตรงเบาะหลัง ดังจิ๊ดๆๆๆ  ...
offjdung โพสต์เมื่อ 2/8/2013 20:15

อ่าาาา เหมือนผมเบยยย อยากรู้อ่ะ เสียงมันมาจากไหน

ตอบกลับ 2# Nasita

เป็นเหมือนกันเลยครับ แต่ของผมเีกียร์หอน และที่ความเร็ว 80 กม./ชม.จะมีเสียงดังมากครับ เคยเข้าศูนย์ ช่างบอกเป็นทุกคัน  อยู่ที่ว่าคันไหนจะเสียงดังกว่ากันเท่านั้นเอง  ผมปวดหัวตืบเลย ไม่รู้จะทำอย่างไร ต้องขับแบบ หอน ๆ ละครับ

แก้ไขได้เรื่องยังไง แจ้งด้วยนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/8/2013 14:56 โดย tparad

ปัญหาของรถน่าจะเกิดขึ้นกับรถทุกค่ายเสมอ  สำหรับปัญหาเรื่องเกียร์  HONDA น่าจะเหมือนทุกรุ่นที่ cc เครื่องต่ำกว่า 2000

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host