"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมว่าโชคดีนะครับไม่เจอปัญหาแบบครูช
เกียร์เจ๊งมาแบบเป็นล๊อตเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เจอปัญหาทุกอย่างที่กล่าวมายกเว้นเกียหอน.....ดังทั้งคันจนไม่อยากขับเสียสุขภาพจิต
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รู้สึกดีขึ้นหน่อย..ที่มีเพื่อนๆหลายคนเข้าใจ..ใช่ว่าเราจะเรื่องมากเป็นนิดหน่อยก็โวยวาย....ก็เคยใช้อยู่หลายยี่ห้อ...แต่ไม่เคยเจอปัญหาหยุมหยิมแบบนี้นะ....ถ้าผมเป็นผู้ผลิตนะ..ผมจะเรียกคืนไปปรับปรุงแก้ไขให้.....คงไม่ต้องรอให้ผู้บริโภค..ถือค้อนไปทุบรถต่อหน้านักข่าวหรอกนะถึงจะลงมารับผิดชอบ....ผมว่านะถ้าเรารวมตัวกัน..แล้วเชิญนักข่าวมาทำข่าว..ก็น่าจะดีนะ

ขายเลยแล้วไปซื้อวีออส5555

ซื้อเบนซ์แม่งเลย

ตราบใดที่ยังขายได้ หมายถึงทำกำไร ไม่มีค่ายไหน อยากแก้ไขจุดบกพร่อง หรอกครับ เพราะนั้นคือการเพิ่มต้นทุน ทำให้กำไรลด

ประเทศไทย ไม่คุ้มครองผู้บริโภคเหมือนมหาอำนาจ หลายประเทศ ถ้ามีปัญหาก็ต้องทนไป ไม่ก็แก้ไขเอาเอง

จะไปฟ้องอะไรที่ไหน แล้วบริษัทจะเรียกรถไปแก้จุดบกพร่่องเหมือนต่างประเทศ แบบนั้นยาก เพราะที่นี่คือประเทศไทย เพราะอะไรก็รู้ๆกันอยู่

เป็นทุกค่าย ค่ายนี้ถือว่าปัญหาน้อยแล้ว ค่ายอื่นผมไปอ่านเจอปัญหาจุกจิกเยอะกว่านี้อีก

ส่วนตัวผมยังไม่เจอปัญหาอะไร นอกจากไฟตก และเครื่องไม่มีกำลังตอนออกตัว ถ้าไม่เหยียบคันเร่งช่วย ดับเกือบทุกครั้งที่พยายามจะออกตัว ตอนติดไฟแดง

ตอบกลับ 5# yhumyhim

รับรถเเล้วหรือครับ  เป็นไงบ่างครับรถมีปัญหาอะไรบ่างไหมครับ

ผมเองใช้มา เกือบจะได้ 1 ปีละ ไม่พบปัญหาเลย เเถมยังประหยัดน้ไมันด้วยครับ

ขับเเล้วเป็นไงบอกกันบ่างนะครับ
[img][/img]

ผมใช้ CITY S/AT มาปี่กว่าแล้ว ไม่เจอปัญหาอะไรเลยครับ ปกติทุกอย่าง

แล้วแต่บุญแต่กรรมที่ทำกันมา

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host