"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แต่งไปซ่อมไปสบายใจจุงเบย ทำไงได้ซื้อมันมาใช้งานแล้วอ่ะอีกอย่างใจมันรักhonda
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปัญหาที่พบ
น้ำขังใต้พรหมฝั่งข้างคนขับ เข้าศูนย์ช่างบอกเปิดแอร์แรงไป ทำให้ไอน้ำจับที่ท่อน้ำทิ้งเกิดเป็นหยดน้ำขังในรถ
พรหม ราขึ้น ศูนย์แนะนำให้ถอดพรหม มาตากแดดเอง city s mt
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่างจะบอกว่าเป็นเรื่องปกติครับ.......55555555

ตอบกลับ 109# jacky933

ของผมเวลาช่วง 80-100 จะมีเสียง วื๊ดๆเบาๆ ดังขั้นมาตอนปล่อยคันเร่งไหล ใช่เกียร์หอนเปล่า/กรณีของผมคิดว่าไม่น่าจะใช่

แปลกดีของผม 2ปี 8100โล ปกติดีทุกอย่าง

ยกเว้นเปิดเพลง Vol.40 รถสั่นเลย เบสคงหนักน่วง
ชื่อ ไผ่ ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักพี่น้อง HCC ทุกคนครับ

http://www.facebook.com/#!/pai.salovebee

ผมใช้มาประมาณ 21 เดือนแล้วครับ วิ่งที่ 30,000 กว่าโลแล้ว รถใช้งานทุกวันครับ ยังไม่เจอปัญหาไดๆเลยครับ เข้า 0 ตลอด

ใช้มาไม่มีปัญหาอะไรนะคะ เสียอย่างเดียวมะมีคนขับให้นั่ง ขี้เกียจขับฝุดๆ

ปีกว่าแล้วไม่เจอปัญหาอะไร เจอก็แต่ โดนชนท้าย 2 ครั้ง ไม่เกี่ยวใช่ ป่ะ เคลมสีดีค่ะ เนี๊ยบ สรุปว่า ไม่เสียใจเลยที่เลือก CITY แต่ก็อยากได้แบบ CIVIC ขับนิ่งดี

ผมว่ารถรุ่นนี้มีปัญหาทุกคันเลยครับ
เพียงแต่บางคนได้คำตอบจากศูนย์ว่าเป็นอย่างนี้ทุกคัน ก็คิดว่าเป็นปกติ
ผมว่ามันเป็นปัญหา เพราะรถราคาไม่ใช่ถูกๆ
คุณภาพอย่างนี้ ผมถือว่าไม่ผ่านความพึงพอใจของลูกค้า
เทียบกับยี่ห้ออื่นในระดับเดียวกัน ฮอนด้า แพงกว่าในด้านสิ่งอำนวยความสะดวกที่พึงมี
และคุณภาพที่ไม่ได้เหนือไปกว่าคู่แข่งนัก
แต่พยายามสร้างภาพ ให้ดูสูงส่ง เหนือคนอืน
หลวมตัวซื้อมาใช้แล้ว ก็คงทำใจ
ทำใจไว้เลยว่า คันต่อไป ไม่ใช่ฮอนด้าอีกแล้ว

กระจกไฟฟ้าพับไม่พร้อมกัน บอกว่าปกติ
เคยใช้โตโยต้า ไม่เห็นเป็นเลย
รุ่นท็อป ไม่ใช่แอร์อัตโนมัติ ยี่ห้ออื่น ให้แอร์อัตโนมัติกันหมดแล้ว
.....
.....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host