"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขับมา 3 เดือน เวลาช่วง 80-100 จะมีเสียง วื๊ดๆ ดังขั้นมา ใช่เกียร์หอนเปล่าหว่า แต่เหยียบเกิน 100-120 เสียงไม่ดัง
กับปัญหาเวลาฝนตกจะมีโคลนออกมาทางฝาถังน้ำมัน...และสุดท้ายงานประกอบเอกลักษณ์ ฮอนด้า มากๆ ไม่เหมือนกันซักคัน
นอกนั้นปกติดีครับ Happy happy City Loveๆ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รถเรา ถ้าขับถึง 120++นะ ร้องทันที ที่ศูนย์บอกว่าเป็นเพราะเวลา ขับเร็วๆ ลมมันเข้าทำให้ลมเข้ามาปะทะกับกระจกด้านหน้า  งง เลย อาการนี้ ความผิดคนใช้รถหรอเนี่ยยยยย
**เอามาแชร์เผื่อใครเป็นและแก้ไขแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมออกรถมาไม่ถึงเดือน ขับไปคล่อมเหล็ก แล้วทีนี้มันติด ผมก็ถอยหลังเบาๆสเกิร์ตหน้าหลุดมาหมด เซงจิดครับพี่น้อง

ของผมใช้มาจะปีหนึ่งแล้ว  ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลยครับ ทุกอย่างดีหมด

1ปี 2เดือน ก็ปกติดีนะครับ 25000 โล แล้ว
[img][/img]

ตอบกลับ 102# tonjaja007

มีปัญหาเหมือนผมเลย   อิอิ

รถผม City CNG  ตอนนี้ใช้มา11เดือน ก็ไม่เห็นมีปัญหานะครับ ใช้ในกรุงเทพ เสาร์อาทิตย์ออกต่างจังหวัด ตอนนี้วิ่ง3800กิโล  ยังไม่เห็นมีอาการผิดปกตินะครับ   ถือว่าเป็นโชคดีของผมก็ได้   อิอิ

ขับมาจะ 2ปีแล้วครับ มีปัญหาเรื่องเดียวครับ คนนั่งข้างๆไม่ยอมให้แต่งรถ

ตอบกลับ 12# nuttapol_2007
ไอ้สียงแก๊กๆด้านหลังผมว่าเสียงพลาสติกไฟเบรคดวงที่สามเสียดสีกับตัวรถครับ
ของผมก็ดังครับเปิดเพลงเม่งดังเบย

เกือบครบ 1 ปี ก็โอเคนะครับ

มีปัญหาบ้างเล็กน้อย ถึงปานกลาง

ก็ไม่เท่าไหร่ครับ

....

เบื่ออยู่อย่างเดียว .....

เสียงคนนั่งข้างๆนี่หล่ะ 5555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host