"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากติดไฟส่องแผนที่

ผมอยากทราบว่า City ตัว V  ถ้าจะติดไฟส่องแผนที่  จะมีรูยึดเปล่าคัฟ เพราะเห็น บางคนบอกไม่มี ตกลง ไม่มี เฉพาะ ตัว S หรือ  ไม่มี ทั้ง S และ V คัฟ  อยากทราบจิงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/7/2013 17:07 โดย snowwhit

ตอบกลับ 1# totojapan

ส่วนตัวผมคิดว่า น่าจะมีทุกรุ่นนะครับ....พาร์ทเเบบนี้ไม่น่าจะเเยกรุ่นอ่ะ..
เอารูปมาให้ดูว่ามีติดตั้งเเล้ว...เเถมยังใช้ไฟ อะไหล่ ญี่่ปุ่นอีกตะหาก..ไม่ตรงรุ่นเเต่ใส่ได้..
เอารูปมาให้ดู..อันนี้ผมยืมรูปพี่เค้ามา..พี่เค้ารับติดตั้งด้วย
ผมก็ติดมา...city 2003 นะครับ
http://www.hondacityclub.com/boa ... 6210&highlight=
ลองดูครับ..โทรคุยได้พี่เขาใจดี
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากเลย  คัฟ พอดี ยังงง เพราะ เห็น ในคลับ มีพี่เขาใส่ บอก ไม่มีรู ยึด แต่ บอกคลับ บอก ตัว S ไม่มีเขา ตัดออก ผมเลย ยังไม่กล้า ทำอะคัฟ

ถ้า ZX ปี 07 ตัวล้อกระทะ ไม่มีรู ผมใส่อยู่ ตัวอื่นไม่รู้ครับ
ผม อันครับ  คิดเที่ยว เขาค้อ ติดต่อที่ 085-0527423
ที่พัก รถบริการนำเที่ยว อาหาร เรามีพร้อม  + ส่วนลดครับ

รถตลาด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host