"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอถามเรื่องการเจาะเบาะหลังหน่อย

ผมขอถามเรื่องร้านเจาะเบาะนะครับ ว่าทำราคาเท่าไหร่ทำที่
ไหน ผมอยู่แถวบางบัวทองนะครับ ขอบคุณ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมขอถามเรื่องร้านเจาะเบาะนะครับ ว่าทำราคาเท่าไหร่ท ...
tsrnty โพสต์เมื่อ 12/7/2013 22:46

เจาะยังไง รอฟังด้วย ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เจาะยังไง รอฟังด้วย ๆ
benz โพสต์เมื่อ 13/7/2013 09:12

จะตีตู้ แบรนพาสครับพี่ื จะเจาะเบาะหลัง ทำเป็นที่เท้าเเขน เเล้วเอารูพอตออกทางนั้นเลย
เคยเห็นคนทำกันเยอะ ร้านเบาะปกติรับทำพี่ แต่ผมอยากเห็นงาน แต่ละร้านและราคา

จะตีตู้ แบรนพาสครับพี่ื จะเจาะเบาะหลัง ทำเป็นที่เท้ ...
tsrnty โพสต์เมื่อ 13/7/2013 14:52

รอด้วยคนน่ะครับ ตอนนี้กำลังยกตู้ใส่

ตอบกลับ 5# kaneko
ผมถามเองตอบเองเลยและกัน ผมเจาะมาแล้ว พี่ 800 บาทเด๋ว วันอาทิตย์ละกัน
จะอัพรูปให้ ชม เพราะช่างนัดติดวันศุกร์ ตอนนี้ช่างวัดขนาดไปตีตู้เเละนัดติดวันศุกร์

ตอบกลับ 6# tsrnty

เจาะเบาะที่ไหนมาคับ..
รบกวนบอกที..อยากเจาะบ้างคับ

ผมเจาะมา 1000 เนียบใช้ได้ครับแถวเดอะมอลล์ท่าพระครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ผมพึ่งไปทำมา โดยรวมก็ไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่ครับ  
งานไม่เนียน ตอนเย็บผ้าเบาะ มีย่นนิดๆ เเต่ก็พอรับได้
ทำมา 800.- @ฉะเชิงเทรา ครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ผมเจาะมา1000 บาทค้าบแถวปากน้ำสมุทรปราการค้าบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host