"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใส่ 16 นิ้วอยู่ครับ สปริงโหลด H&R จำออฟไม่ได้แฮะ ประมาณ 40 - 43 แหล่ะ ถ้าจะให้ชัวร์ใช้ยางแก้มหลบไม่ติดแน่นอนครับ ของผมใช้ยางปรกติ 205/45/16 แก้มไม่หลบเวลาโดดเนิน มีติดหลังนิด ๆ  ถ้าขับปกติ สบาย เต็มล้อสวยดีครับ
ไม่อยากพับซุ้มกะว่า เปลี่ยนยางงวดหน้าใช้ยางแก้มหลบดีกว่า สบายใจดี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host