"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากติดแก๊สครับ

เนื่องด้วยราคาน้ำมันขึ้นบ่อยเหลือเกิน เลยอยากติดแก๊ส ช่วยแนะนำยี้ห้อ รุ่นที่เหมาะสมหน่อยครับ

ผมใช้รถ City ZX 2007 ครับ ช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะครับ(พร้อมราคาด้วยยิ่งดีนะครับ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนนี้ผมก็กำลังจะติดเหมือนกันครับ รุ่น standard verion ของ VERSUS ครับ

โทไปสอบถามมาราคาอยู่ีที่ 23900 ครับแต่ชุดดนี้จะเป็นถังแคปซูล
ถ้าจะเปลี่ยนเป็นถังโดนัทต้องเพิ่มเงินดี 3000 บาทครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# ttoptab

ติดที่ไหนครับ

city แนะนำให้ติดของEnergy ดีกว่า สมองกลฉลาดกว่ากันเยอะ

ไปติดมาแล้วค้าบ Atiker nice fast วิ่งไม่ต่างกับน้ำมันเลยนะครับ

Atiker nice fast อีกเสืยงครับ

ผมติด AG Zenite แคปซูล 22,000 โดนัท 25,000  สา่เหตุที่ติด AG เพราะรถทุกคันที่บ้านก็AG มานานแล้ว จูนเอง ซ่อมบำรุงเองบ้างถ้าเล็กๆน้อยๆ ส่วนมากรถแรงๆ ม้าเยอะๆ ยี่ห้ออืื่่นมักจะจูนไม่ค่อยลง ต้อง AG เท่านั้นครับ

ผมติด Europe Gas ก็ O นะ 33000 เชื่อมต่อ OBD ไม่ต้องปรับจูน วิ่ง 4 เดือนคุ้มทุนแล้วครับ

RE: อยากติดแก๊สครับ

ไม่สนใจเป็น ENERGY REFORM  หรอครับ แคปซูล58ลิตรหรือโดนัทแทนอยางอะไหล่
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 02-9497844-7 หรือที่ WWW.MY-GAS.COM.:)

เพื่อนใช้ City เหมือนกันคับมันไปติดของ VERSUS คับเพราะเซนเซอรตรวจแก๊สรั่วดีกว่า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host