"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเกี่ยวกับ city v cng หน่อยครับ

สอบถามเกี่ยวกับ city v cng หน่อยครับ
1. เวลาใช้แก๊สค่า AVG จะไม่ขึ้นหรอครับ
2. มีไฟแสดง ECO รึป่าว
3. เวลาแก๊สเหลือเม็ดสุดท้ายดังเตือน ติ๊ดๆ ตลอดเวลาเตือนแก๊สจะหมดหรือป่าว หรือว่าเกิดจากอะไรครับ (ปิดระบบแก๊สแล้วเปิดใหม่ถึงจะหาย)

ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host