"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
1.ไม่ขึ้นคับ. 2.ไม่มีไฟeco. 3. ถ้าแก๊สเหลือ1จุด แต่ไฟไม่กระพริบแต่มีเสียงติ๊ดๆ ต้องกดไปใช้น้ำมันแล้วกดกลับมาใช้แก๊สครับ รถผมก็เป็น ส่วนถ้าแก๊สใกล้จะหมด ไฟสีเขียวจุดสุดท้ายจะกระพริบไปเรื่อยๆ แล้วจะมีเสียงติ๊ดยาว เมื่อแก๊สหมดและตัดไปใช้น้ำมันแบบอัตโนมัติครับ รถผมเมื่อแก๊สเหลือ 2จุกบางครั้งก็จะดังติ๊ดๆ ผมต้องเปลี่ยนไปใช้น้ำมันแล้วกดกลับมาใช้แก๊สถึงจะหายครับ. ผมเอาเข้าศูนย์3ครั้งแล้วยังแก้ไม่หาย. ผมเข้าใจว่าตัวเซ็นเซอร์ของแก๊สน่าจะมีปัญหาครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host