"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอความช่วยเหลือเรื่องค้ำโช็คคับ

รบกวนขอความช่วยเหลือเรื่องค้ำโช็คคับ..พอดีไปซื้อมาจาก ศรีวรจักร แจ้งเค้าแล้วว่าของ City เค้าบอกว่าใช้ได้ทุกรุ่น..แต่...ของผมเป็นไมเนอร์แช้น modulo ปัญหาคือ งงกะค้ำโช็คที่ซื้อมาคับ ติดตั้งไม่ถูก เนื่องจากไม่มีน็อตที่จะจับตัวค้ำโช็คได้เลยคับ ลองพลิกหน้าหลัง ก็ไปชนกับขอบพลาสติกรองน้ำฝน..อยากทราบว่า ตรงห่วงของค้ำโช็คมันไม่ได้คร่อมหัวโช็คหรือป่าวคับ ผมงงมาก..หรือท่านใดแนะนำ หรือมีกระทู้เก่าๆที่เห็นรูปบ้างหรือป่าวคับ... ลักษณะค้ำโช็คที่ซื้อมาเป็นอลุมิเนียมตัน คล้ายคันศร ปลายสองข้างมีห่วงเหมือนไว้ครอบหัวโช็คคับ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สงสัยจะโดนร้านโมเมให้ซะแล้วคับ
ถ้าของตรงรุ่น จะต้องไม่มีการเจาะใดๆทั้งสิ้น

ร้านอาจจะหยิบของ 03-zx มาให้ แน่เลย

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แบบนี้หรือเปล่าครับ....ฃ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ลักษณะคล้ายๆกันเลยคับ..เด้วว่าจะเอารูปมาลงให้ดูคับ..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host