"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผมก็เป็นเช่นเดียวกันครับ ประมาณช่วง 120-140 km/h รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับว่าแก้ไขยังไง เคยเอาเข้าไปให้ศูนย์เช็คแล้ว แต่เค้าบอกว่าต้องทิ้งรถไว้สักประมาณ 2-3 วัน แต่ผมใช้รถทุกวันก็เลยยังไม่ได้เอารถไปทิ้งไว้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณ คุณake2528 มากครับ แล้วจะลองแก้ไขดูครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host