"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตกลงมัน เสียงอะไรครับ วิ่งเกิน140ทีไร เสียงมาตลอด ...
lnwshadow โพสต์เมื่อ 4/7/2013 14:04

เสียงมันมาจาก ตรงไหนอะครับ ตามประตูหรือช่องที่ลมเล็ดรอดเข้ามาได้หรือป่าว  เท่าที่ฟังก็น่าจะเป็นเสียงลมครับ

หรือถ้าเลวร้ายกว่านั้น ถ้าดังมาจากห้องเครื่อง ก็อาจเป็นที่ ลูกรอก สายพานตัวใด ตัวนึง ที่พอเวลารอบมันจัดมาก ๆ มันวิ่งตามไม่ไหว ก็ดังได้ครับ   แต่มี % น้อยกว่าเสียงลมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host