"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แนะนำอู่เปลียนกรองแก๊สด้วยครับ อ่อนนุช สุขุมวิท

รบกวนแนะนำอู่เปลียนกรองแก๊สด้วยครับ  
ถามร้านที่ติดมา เป็นกรองแบบธรรม 800 และกรองที่ หม้อต้มอีก 400 ไม่รวมค่าแรง
น้าๆเปลียนราคานีหรือปล่าวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แพงนะครับ ผมเปลี่ยนมา รวมที่กรอง 2 ตัว พร้อมค่าแรง 1000 บาท ค่าจูน 500 เอง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แพงนะครับ ผมเปลี่ยนมา รวมที่กรอง 2 ตัว พร้อมค่าแรง 1000  ...
aru โพสต์เมื่อ 9/7/2013 17:42

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล
น้าๆท่านอื่นมีแนะนำบ้างใหมครับ

เปลี่ยนเองได้ไม่ยากอย่างที่คิดครับ ฝากไว้ในอ้อมใจด้วยนะครับ

http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

อาจจะเป็นเพราะสุขุมวิทหรือเปล่าครับเลยราคาสูง ตามค่าครองชีพของแต่ละพื้นที่

ผมไปเปลี่ยนที่ ร้านไทยแก๊สคาร์ ถนนปู่เจ้าสมิงพราย ติดตั้งดี บริการดีครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/8/2013 11:31 โดย mygas

สวัสดีครับ ผมจาก มายแก๊ส บาย เอ็นจีวีพลัส อยู่ในซอยรามอินทรา 40 แยก 6 (ถนนเชื่อมกับถนนนวลจันทร์ครับ) ติดตั้งได้ทั้งระบบแก๊ส LPG และ NGV ครับ
โดยปกติ เราติดตั้งอุปกรณ์แก๊ส หลายยี่ห้อ แล้วแต่ความต้องการของลูกค้า แต่เราก็ให้คำปรึกษาสำหรับอุปกรณ์ที่คุ้มค่า ตรงกับความ สเป็กรถยนต์ของลูกค้าเช่นกันครับ สำหรับการรับประกันจะขึ้นอยู่กับผู้นำเข้าแต่ละราย โดยทั่วไปการรับประกันอุปกรณ์ที่ไม่ใช่วัสดุสิ้นเปลืองจะอยู่ที่ไม่เกิน 2 ปีครับ โดยวัสดุสิ้นเปลืองได้แก่ กรองแก๊สครับ
อยากเปลี่ยนให้จังครับ ฝากด้วยน่ะครับ WWW.MY-GAS .COM

เปลี่ยนเองได้ไม่ยากอย่างที่คิดครับ ฝากไว้ในอ้อมใจด ...
virapoj โพสต์เมื่อ 9/8/2013 11:12

เคยคิดเปลียนเองครับ ตัวก่อนเข้าหัวฉีดทำครับ
แต่ตรงหม้อต้มส่องดูแล้วอยู่ลึกมากครับ

ยังไงก็ขอบคุณทุกความเห็นครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host