"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้ายังไม่เปลี่ยน ไม่ได้มีแค่เสียงที่น่ารำคาญนะครับ
แต่มันทำให้ล้อไม่นิ่ง ศูนย์ไม่ตรง  แล้วมันจะกินยางจนเสียครับ
ของผมเป็นเหมือนกัน  ซ่อม 3 4 ที่ก็ไม่จบซักที่ครับ
ราคาของเซียงกงประมาณ 15000-17000  ตามสภาพ

แต่ข้อแม้คือ ต้องเลือกดีๆ เพราะใช้ของญี่ปุ่นไม่ได้  และ ต้องดูปลั๊กแร็คให้ตรงกันครับ
จะมีแบบกลมกับแบบแบน   ถ้าซื้อมาผิดนี่งานงอกแน่ๆ

**เห็นมีสมาชิกท่านหนึ่งแนะนำว่าเคยไปซ่อมแล้วหาย   เดี๋ยวว่าจะไปดูเหมือนกันครับ   ลองค้นกระทู้เก่าๆดู

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host