"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอนู๋เก้าหมื่นเศษๆ ช่วงนี้เพิ่งสังเกตุว่า เข้าเกียร์ R รถกระตุกนิด ๆ เหมือนกันค่ะ ยิ่งเวลาถอยขึ้นเนินต้องเหยียบนิดๆค่ะ. ส่วนเกียร์อื่นไม่เป็นค่ะ อาการแบบนี้เข้าข่าย ฟายวีลล้ารึป่าวค่ะ แต่นู๋ก้อเปลี่ยนน้ำมันเกียร์แล้วค่ะวันนี้. ขอรอดูอาการอีกพักค่ะ. ขอคำแนะนำพี่ๆหน่อยนะค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host