"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แจ่มเลยครับ รวมไว้เป็นกระทู้แนะนำอู่เลยก็ดี ถึงคราวรถผมบ้าง ละหาง่ายเลย ฮ่าๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปัน ทำให้เพื่อนๆได้รู้อาการจะได้แ ...
dominator โพสต์เมื่อ 25/6/2013 12:46

ครับผม พยายามจะทำรีวิวอาการต่างๆที่เจอมา ให้สมาชิกคลับได้รู้ครับจะได้ซ่อมถูกทางและประหยัด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามที่ดูแลเว็ปมา ในช่วงนี้รถรุ่นนี้คงมีอาการเหมือนๆกัน แต่ผมคิดว่าหลายๆคนคงจบที่ตัวฟลายวีน สาเหตุส่วนหนึ่งที่เกียร์ไปไวเพราะไม่ได้เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเกียรืให้ตรงกับเวลา คือทุกๆ 4 หมื่นโล ควรเปลี่ยนน้ำมันเกียร์นะครับ และถ้าเริ่มมีอาการให้รีบแก้ไข ของผมปล่อยมาเป็นปี

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปัน ทำให้เพื่อนๆได้รู้อาการจะได้แก้ไขซ่อมรถได้ถูกแถมราคาถูกกว่าศูนย์

แจ่มเลย แท้งกิ้วครับ
ผม อันครับ  คิดเที่ยว เขาค้อ ติดต่อที่ 085-0527423
ที่พัก รถบริการนำเที่ยว อาหาร เรามีพร้อม  + ส่วนลดครับ

รถตลาด

ใครที่ถามเรื่องเครื่องกระตุกบ่อยๆ ดูไว้ครับ  นี่แหละ  ฟลายวีล

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host