"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รถผมก็มีอาการสะอึก ล้างปีกผีเสื้อ เปลี่ยนมอเตอร์รอบเดินเบา เปลี่ยนหัวเทียน แล้วดีขึ้นแต่ไม่หายขาด
สงสัยเป็นที่คอยล์เหมือนกันละ รอราคาด้วยคนครับ
sabao111 โพสต์เมื่อ 24/6/2013 19:30

ขอแทรกถามครับ ว่าเบิกมอเตอร์รอบเดินเบามาเท่าไหร่ครับ?
แล้วของใหม่หรือเชียงกง
รถผมกำลังมีอาการแปลกๆที่คาดว่าจะมีสาเหตุจากมอเตอร์รอบเดินเบาครับ

ปล. เรื่องคอยล์หัวเทียน ไม่เคยใช้ของเทียบครับ
      แต่ถ้าเอาให้ใช้นานๆอย่างเต็มประสิทธิภาพและสบายใจ เบิกศูนย์เลยครับ
      และ VTEC มีแบบเดียว ไม่มีตัวสั้นหรือยาว (ของเครื่อง IDSI ซึ่งใช้แทนกันไม่ได้ครับ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 8# sabao111
ขอบคุณมากครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host