"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เพิ่งเปลี่ยนมาค่ะ หลังจากกระตุกมานาน รั่ว 4 ตัวเลย อาการหายเป็นปลิดทิ้ง จำชื่ออู่ไม่ได้ อยู่ลาดพร้าว 71 ร้านที่รับติดแก๊สด้วย วันไปเชค พี่เค้าบอก อย่าเพิ่งถอดออกมาดูเลย(เพราะมันเย็นแล้วจะไม่เสร็จ)รุ่งขึ้นไปทำ ถอดออกมาที หัวคอยล์กระเด็นขาดไปเลย -*- รถเรากระตุกแรงมากค่ะ เป็นเวลารอบต่ำๆ กับเวลาเหยียบเบรคค้างแล้วอยู่เกียร์ d แต่หนักขึ้นเวลาเกียร์ r เพราะเกียร์เราก็ใกล้ๆ แล้วด้วยค่ะ ใช้มา 244000 โลแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมโทรถาม 0 ลาดกระบัง    แถวหน้า 2600  แถวหลัง 1600  คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาเพิ่มเติมคับ ตอนนี้มีของเทียบ จากนอกคุณภาพสูง ไปหาได้เลยคับคับ
1.LUCAS
2.YEC
ราคาพันต้นๆๆ ทนใช้ได้เลยคับ(แต่ทนไม่เท่าแท้) ใช้ไม่มีปัญหาใดๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host