"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หาซื้อ สปริง โหลดหน้า zx คับ ใครขายมือสอง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หาซื้อ สปริง โหลดหน้า zx คับ ใครขายมือสอง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 14# GigoLO

ผมว่าถ้ากลัวกระด้างนะครับ อย่าโหลดเตี้ยมาก
ตัวเลือกจากที่ให้มาก็ H&R Tanabe NF และเพิ่มเติม Tein แต่ต้องเป็นตัว H Drive ครับ จะลงไม่มาก ไม่กระด้างกว่าของเดิมมากครับ ส่วนที่เหลือก็ได้เตี้ยมากขึ้นจาก 1 นิ้ว เป็น 1ครึ่ง-2 นิ้ว ครับ ถ้าต้องการเตี้ยเยอะก็ตามที่พี่เรย์แนะนำเลยครับ

รุ่นรถเรา ว่าใส่ล้อ15 หรือ16 แบบไหนสวยกว่ากันครับเพือนๆมีรูป ลงโชวหน่อนครับ.....แต่ใจผมอยากได้15กว้าง8นิ้วครับ เพือนๆๆลงรูปโชว์กันหน่อยครับ....รักcity2003

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host