"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เปลี่ยนลูกปืนล้อ คู่หน้าแล้ว ไฟ abs โชว์ ไม่หาย เกิดสาเหตุไร. ช่วยด้วยคับกูรู ทั้งหลาย

City. 2004. ตัว top.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สาย Sensor ABS ขาด หลุด หลวม ป่าวครับ.. ??
หรือมีการถอดสาย Sensor ABS แล้วเกิด error อะไรสักอย่างรึป่าว..??
ถ้าเป็นงั้นมันจะขึ้น Code error ต้องเข้าศูนย์ให้เค้าล้าง Code error ให้ครับ

เเนะนำเข้าศูนย์เช็คดีกว่าครับ...  ^_^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไฟ ABS  แล้วมีไฟเบรคมือขึ้นด้วยมั้ยครับ

ของผมเป็นเหมือนกัน  ขึ้นไฟ  ABS  +  ไฟเบรคมือ  +  ขับไปสักพัก เกียร์ D จะกระพริบ

พอกลับไปเช็คดู   เป็นเพราะช่างใส่ตลับลูกปืนกลับด้านครับ

มันจะมีด้านที่มียาง กับด้านที่มีแม่เหล็กครับ

งั้นวันจันทร์นี้เอากลับไปทำใหม่ขอบคุณมากๆนะครับ

THAIAUTORACING ประดับยนต์ ของตกแต่งรถ โช๊ค ล้อแม็ก ยาง บอดี้พาร์ท ขายรถ รถมือสอง
ของประดับยนต์ ของตกแต่งรถ เคฟล่าคาบอน โช๊ครถยนต์  ชุดแต่งบอดี้พาร์ทต่างๆ ขายรถยนต์ รถมือสอง ล้อแม็ก รถแต่ง ,ประดับยนต์ โช๊ค ล้อแม็ก สปอยเลอร์ บอดี้พาร์ท สปริงโหลด  ฝาหน้าคาบอน โคมไฟหน้า หลอดไฟxenon

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host