"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 20# HUASAI

ถูถต้องครับล้อหน้าจะหล่นออกมามากกว่า เวลาจั้มแรงๆก้มีโดนครับ แต่ไม่มีปัญหาอะไรมันจะโดนแผ่นพลาสติกบังโคลน ก้แล้วแต่คนขับด้วยครับ รถผมไม่ค่อยได้ใช้งาน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ขอสเปกยางด้วยคับ หล่อดีจะไปใส่วันอาทิตแล้วยังไม่รู้จะใส่ยางรัยดี

สั่งแม็กไว้ ce28 หน้ากว้าง 7.5 หลัง 8.5 จะติดป่าวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รอชมครับบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host