"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนผุ้รู้ ช่วยเลือกล้อหน่อยครับ ล้อ17 มีรูปให้ชม อยากflus แต่เน้นใช้งานได้

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/6/2013 21:02 โดย ugi

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/6/2013 20:48 โดย ugi

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/6/2013 20:47 โดย ugi

คือวันพรุ่งนี้จะไปเปลื่ยนแล้ว ตัดสินใจไม่ถูถ รักแนวflush แต่เน้นใช้งานได้คับ กะลงxxr527กะ530 กว้างสัก8.25 4ล้อ หรือbbs กะหน้าสัก8 หลัง8.25 คือกลัวดึงหลบไม่พ้นซุ้ม ผมไม่อยากแบกล้อ (รถสีดำนะ)
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สีไหนสวย++++upppppppp
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่วยเลือก ช่วยแนะนำหน่อยเร็ว

เปลื่ยนล้อผิดมารอบ1แล้ว

up up up up

งามทั้งคู่เลย xxr 530 กะ BBS rs งามแต๊ๆ ทั้งคู่เลย รักพี่เสียดายน้องอะ...

นั้นอ่ะดิ ถ้าใส่xxr ยางดึงๆจะโดนซุ้มป่าวอ่ะ โหลดมา1ครึ่ง

ถ้า flush แนะนำ BBS จะเข้าท่ากว่าครับ

8.25 มันรอดหรอ ผมว่าต้องมีโดนมั่งแหละเวลาหมุนสุดๆอะ

ไม่ทันแล้วก๊าบ จัดมาแล้วxxr527 8.25ทั้ง4ล้อเลย สเต๊ปแรก กำลังดี  ร้านเขาแนะนำมาอย่างนั้น
เดี๋ยวอัพรูปให้ชมนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host